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KUANZIA - TZS: 28,000,000
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-VIPO WAIZI

-VIMESHAUZWA

SIFA ZA
VIWANJA

\/Vipo karibu sana na mjini, ni 18km au dakika 25
kutoka ferry na karibu sana na barabara kuu ya lami

\/Vipo kwenye eneo zuri lenye nyumba nzuri na za kisasa

\/ Upeppo mzuri na mwanana kutoka baharini

\/ Vyote vinafikika kwa barabara wakati wote wa mwaka

Q@ Posta, Nyumba ya Maarifa, mtaa wa Ohio mkabala na ofisi za shirika la ndege ATC

Q. 0767 711 120 | 0744 444 509 | 0677 303 344

@ www.viwanjatanzania.co.tz




