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SUPERMARKET YA VIWANJA

FURSA ZA VIWANJA-MUONGOZ0 KIGAMBONI
o BEI KUANZIA TZS 17,000,000 o

Malipo ni kwa awamu mpaka miezi 12
Mradi wa viwanja vizuri upo
Muongozo Kigamboni eneo la
Malimbika. Ni 19km kutoka
Ferry na mwendo wa
kutembea kutoka barabara

kuu. Eneo ni zuri sana,

linazungukwa na nyumba

; nzuri na za kisasa. Huduma za
jamii zikiwemo umeme,
barabara, shule, ulinzi,
nyumba za ibada zinapatikana

WAHI KABLA HUJACHELEWA!

Tunapatikana Posta, Nyumba ya Maarifa, Mkabala na Ofisi za Shirika la Ndege ATC

0767 711120 | 0744 444 509 | 0677 303 344

Barua pepe: mauzo@viwanjatanzania.co.tz



