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vikubwa na vya Kisasa.
® 6km kutoka barabara ya Dar-Morogoro

® Vipo eneo la Zegereni. Eneo la viwanda
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vyumba 2 na 1 zikiwa na bafu, choo, jiko
na sebule. Unaweza kujenga nyumba

igeni na

imoja.

Ni eneo zuri sana kwa uwekezaji wa
nyumba za kupangisha. Kuna uhitaji
mkubwa wa nyumba kutoka kwa

wafanyakazi wa viwandani (wa k
ak

tikana-Umeme,

iwanj

a kwenye K

jamii zinapa

i ya moj

mayji, barabara, shule na usalama.
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wazawa). Nyumba zenye soko sana ni

® Huduma za
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Barua pepe: mauzo@v
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